SZ1SMC16AT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11582TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11582CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11582DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZ1SMC16AT3G
คำอธิบาย
TVS DIODE 16VWM 26VC SMC
คำอธิบายโดยละเอียด
26V แคลมป์ 57.7A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
17.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
26V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
57.7A