SZ1SMC20AT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11584TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11584CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11584DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZ1SMC20AT3G
คำอธิบาย
TVS DIODE 20VWM 32.4VC SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.4V แคลมป์ 46.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
22.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
32.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
46.3A