SZ1SMC24AT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11586TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11586CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11586DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZ1SMC24AT3G
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC SMC
คำอธิบายโดยละเอียด
38.9V แคลมป์ 38.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
38.6A