SZSMF20AT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11650TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11650CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11650DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZSMF20AT1G
คำอธิบาย
TVS DIODE 20VWM 32.4VC SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.4V แคลมป์ 6.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123F
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-123F
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
22.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
32.4V