TMOV25SP115M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F5320-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TMOV25SP115M
คำอธิบาย
VARISTOR 180V 20KA SQUARE 25MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 V 20 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล สี่เหลี่ยมจัตุรัส 25mm, 3 ตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
198 V
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
20 kA
ชุด
พลังงาน
170J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
3200 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
115 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
150 V
คุณสมบัติ
ป้องกันความร้อน
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
162 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
180 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส 25mm, 3 ตัวนำ