TPSMA6L18A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F6156TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F6156CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F6156DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSMA6L18A
คำอธิบาย
TVS DIODE 18VWM 29.2VC DO221AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
29.2V แคลมป์ 20.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-221AC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPSMA6L18A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
20.6A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-221AC, SMA ตัวนำแบน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
29.2V