TPSMB2005CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-TPSMB2005CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-TPSMB2005CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-TPSMB2005CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSMB2005CA
คำอธิบาย
TVS 600W ASYM DO214AA AEQ101 T&R
คำอธิบายโดยละเอียด
32.4V แคลมป์ 18.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
18.6A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
20V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
22.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
32.4V