TPSMB30CA-VR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TPSMB30CA-VRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
TPSMB30CA-VRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TPSMB30CA-VRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSMB30CA-VR
คำอธิบาย
TVS DIODE 30VWM 48.4VC DO214AA
คำอธิบายโดยละเอียด
48.4V แคลมป์ 12.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPSMB30CA-VR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
12.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
30V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
33.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
48.4V