V18MLA0402NR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2263TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2263CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2263DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
V18MLA0402NR
คำอธิบาย
VARISTOR 25V 20A 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 V 20 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
28 V
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
20 A
ชุด
พลังงาน
0.05J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
40 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
14 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
18 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
22 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
25 V