V420LA40BP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F3040-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
V420LA40BP
คำอธิบาย
VARISTOR 665V 6.5KA DISC 20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
665 V 6.5 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 20mm
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
720 V
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
6.5 kA
ชุด
พลังงาน
160J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
600 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
420 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
560 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
610 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 20mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
665 V