V42MLA1206NT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-V42MLA1206NTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-V42MLA1206NTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-V42MLA1206NTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
V42MLA1206NT
คำอธิบาย
VARISTOR 53V 180A 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
53 V 180 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1206 (3216 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
60 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
180 A
ชุด
พลังงาน
0.8J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
425 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
42 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
46 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
53 V