V511BA60
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F4096-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
V511BA60
คำอธิบาย
VARISTOR 820V 70KA ENCASED DISC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
820 V 70 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดตั้งบนแชสซี ดิสก์ที่หุ้มไว้
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
V511BA60 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
902 V
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
70 kA
ชุด
พลังงาน
1800J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
5000 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
510 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
675 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
738 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ที่หุ้มไว้
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
820 V