VLR175LF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
VLR175LF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VLR175LF
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 12V 1.75A STRAP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 12V 1.75 A ih ผู้ใช้กำหนด สายรัด
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
5 s
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
17 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
62 mOhms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ผู้ใช้กำหนด
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สายรัด
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
12V
ขนาด / มิติ
1.201" L x 0.122" W (30.50mm x 3.10mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
1.75 A
ความหนา (สูงสุด)
0.032" (0.80mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
4.2 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UL
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A