L1T2-3070000002600
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L1T2-3070000002600-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L1T2-3070000002600
คำอธิบาย
LED LUXEON WARM WHITE 3000K 2SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
led การจัดแสง LUXEON TX สีขาว, โทนอุ่น 3000K วงรี MacAdam 3 ขั้นตอน 2.8V 700mA 120° 2-SMD, ไม่มีตัวนำ แผ่นสัมผัส
หมวดหมู่
ลูเมน/วัตต์ @ กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
126lm/W
Mfr
CRI (ดัชนีการแสดงสี)
70
ชุด
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1.2A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
มุมการมองเห็น
120°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ แผ่นสัมผัส
CCT (K)
3000K วงรี MacAdam 3 ขั้นตอน
ขนาด / มิติ
0.146" L x 0.146" W (3.70mm x 3.70mm)
ฟลักซ์ @ 85°C, กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
247lm (ทั่วไป)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.083" (2.12mm)
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
700mA
ความต้านทานความร้อนของบรรจุภัณฑ์
3°C/W
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.8V