L1T2-5770000002800
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1416-1239-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1416-1239-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L1T2-5770000002800
คำอธิบาย
LED LUXEON COOL WHITE 5700K 2SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
led การจัดแสง LUXEON TX สีขาว, โทนเย็น 5700K 2.8V 700mA 120° 2-SMD, ไม่มีตัวนำ แผ่นสัมผัส
หมวดหมู่
ลูเมน/วัตต์ @ กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
140lm/W
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
1.5A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
CCT (K)
5700K
ขนาด / มิติ
0.146" L x 0.146" W (3.70mm x 3.70mm)
ฟลักซ์ @ 85°C, กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
275lm (ทั่วไป)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.083" (2.12mm)
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
700mA
ความต้านทานความร้อนของบรรจุภัณฑ์
3°C/W
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.8V