H65/38/25C-HP2F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5035-H65/38/25C-HP2F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
H65/38/25C-HP2F
คำอธิบาย
FERRITE CORE TOROID 17.0H HP2F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อีพ็อกซี่ HP2F เฟอร์ไรท์คอร์ ทรงห่วงยาง ประเภท ความยาว ความกว้าง 2.559" (65.00mm) เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.984" (25.00mm) height
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ผู้ผลิต
Maanshan New Conda Magnetic Industrial Co.,Ltd.
ช่องว่าง
ไม่มีช่องว่าง
ชุด
การซึมผ่านเริ่มต้น (µi)
7000
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ปัจจัยหลัก (ΣI/A) mm⁻¹
0.47
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวประสิทธิผล (le) mm
154.0
ประเภทคอร์
ทรงห่วงยาง
พื้นที่ประสิทธิผล (Ae) mm²
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
H65 x 38 x 25
การตัดตามขวางแกนต่ำสุด (Amin) mm²
วัสดุ
HP2F
ปริมาตรแม่เหล็กประสิทธิผล (Ve) mm³
เส้นผ่านศูนย์กลาง
2.559" (65.00mm)
พื้นผิว
อีพ็อกซี่
ปัจจัยการเหนี่ยวนำไฟฟ้า (Al)
17 µH
ความสูง
0.984" (25.00mm)