CGHV40180F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CGHV40180F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGHV40180F
คำอธิบาย
RF MOSFET HEMT 50V 440223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มอสเฟต rf 50 V 1 A 0Hz ~ 1GHz 24dB 180W 440223
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ทดสอบ
50 V
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
12.1A
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
1 A
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - เอาต์พุต
180W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
125 V
เทคโนโลยี
HEMT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440223
ความถี่
0Hz ~ 1GHz