CMPA1C1D080F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-CMPA1C1D080F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CMPA1C1D080F
คำอธิบาย
80W, 40V GAN MMIC POWER AMP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic ขยายสัญญาณ rf จุดประสงค์ทั่วไป 12.75GHz ~ 13.25GHz 440222
หมวดหมู่
ประเภท RF
จุดประสงค์ทั่วไป
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
ความถี่ในการทดสอบ
13GHz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
440222
ความถี่
12.75GHz ~ 13.25GHz