MA4PK2000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-MA4PK2000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA4PK2000
คำอธิบาย
DIODE,PIN,CERAMIC_PKG,SI,ODS1027
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด rf PIN - เดี่ยว 2000V 25 A
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
25 A
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
3.2pF @ 100V, 1MHz
ชุด
ความต้านทาน @ If, F
200mOhm @ 500mA, 4MHz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ประเภทไดโอด
PIN - เดี่ยว
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
2000V