MA4PK2004
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-MA4PK2004-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA4PK2004
คำอธิบาย
RF DIODE PIN 2000V 37.5W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด rf PIN - เดี่ยว 2000V 25 A 37.5 W
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
25 A
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
3.2pF @ 100V, 1MHz
ชุด
ความต้านทาน @ If, F
200mOhm @ 500mA, 4MHz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
37.5 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C (TA)
ประเภทไดโอด
PIN - เดี่ยว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1075
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
2000V