MASW-008543-TR3000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1465-1363-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1465-1363-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1465-1363-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MASW-008543-TR3000
คำอธิบาย
IC RF SWITCH SPDT 4GHZ 8MSOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf จุดประสงค์ทั่วไป SPDT 4 GHz 50Ohm 8-MSOP-EP
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
0.7dB
ผู้ผลิต
MACOM Technology Solutions
ความถี่ในการทดสอบ
2GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
P1dB
25dBm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ประเภท RF
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
โทโพโลยี
ดูดซับได้
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm) แผ่นสัมผัส
วงจร
SPDT
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-MSOP-EP
ช่วงความถี่
10MHz ~ 4GHz