MS108-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS108-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS108-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 0.291"X0.425" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 0.291" (7.40mm) x 0.425" (10.80mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS108-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.079" (2.00mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
0.425" (10.80mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.291" (7.40mm)