MS110-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS110-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS110-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 0.433"X0.433" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 0.433" (11.00mm) x 0.433" (11.00mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS110-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.110" (2.80mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
0.433" (11.00mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.433" (11.00mm)