MS199-20S-NS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS199-20S-NS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS199-20S-NS
คำอธิบาย
19.9 X 17.9 X 2.3MM RF SHIELD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf ชิลด์, 1-ชิ้น 0.705" (17.90mm) x 0.783" (19.90mm) ไม่มีการระบายอากาศ ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS199-20S-NS รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.091" (2.30mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
0.783" (19.90mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.705" (17.90mm)