MS233-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS233-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS233-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 0.689"X0.917" SOLDER
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 0.689" (17.50mm) x 0.917" (23.30mm) บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
MS233-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.130" (3.30mm)
ความยาว - โดยรวม
0.917" (23.30mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.689" (17.50mm)