MS293-10S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS293-10S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS293-10S
คำอธิบาย
RF SHIELD 0.996"X1.154" SOLDER
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf ชิลด์, 1-ชิ้น 0.996" (25.30mm) x 1.154" (29.30mm) ไม่มีการระบายอากาศ บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
MS293-10S รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.252" (6.40mm)
ความยาว - โดยรวม
1.154" (29.30mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.996" (25.30mm)