MS434-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS434-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS434-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 1.118"X1.709" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 1.118" (28.40mm) x 1.709" (43.40mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS434-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.130" (3.30mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
1.709" (43.40mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
1.118" (28.40mm)