ACMS160808A300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-ACMS160808A300TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-ACMS160808A300CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-ACMS160808A300DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMS160808A300
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 30 OMS 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
30 mOhms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 3A 40mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
40mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
30 mOhms @ 100 MHz