ACMS201209A101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-ACMS201209A101TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-ACMS201209A101CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-ACMS201209A101DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMS201209A101
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 100 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 3A 40mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
40mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 100 MHz