ACMS201209A601 2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-ACMS201209A6012ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-ACMS201209A6012ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-ACMS201209A6012ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMS201209A601 2A
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 2A 100mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
100mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz