ACMS321611A520
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-ACMS321611A520TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-ACMS321611A520CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-ACMS321611A520DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMS321611A520
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 52 OHM 1206 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
52 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 3A 30mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
30mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
52 Ohms @ 100 MHz