ACMS321611A601 2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-ACMS321611A6012ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-ACMS321611A6012ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-ACMS321611A6012ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMS321611A601 2A
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 1206 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 2A 80mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
80mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz