BCAS100505A102 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 1 KOHM 0402 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 100mA 1.6Ohm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 100mA |
ผู้ผลิต Max Echo | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 1.6Ohm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ความสูง (สูงสุด) 0.020" (0.50mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 1 kOhms @ 100 MHz |