BCAS100505A182
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-BCAS100505A182TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-BCAS100505A182CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-BCAS100505A182DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BCAS100505A182
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1.8 KOHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1.8 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 200mA 2.2Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.2Ohm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1.8 kOhms @ 100 MHz