BCAS100505A301
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-BCAS100505A301TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-BCAS100505A301CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-BCAS100505A301DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BCAS100505A301
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 300 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
300 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 200mA 800mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
800mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
300 Ohms @ 100 MHz