BCAS100505A601
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-BCAS100505A601TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-BCAS100505A601CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-BCAS100505A601DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BCAS100505A601
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 100mA 1.2Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.2Ohm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz