BCAS160808A801
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-BCAS160808A801TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-BCAS160808A801CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-BCAS160808A801DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BCAS160808A801
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 800 OHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
800 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 50mA 1.5Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
50mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.5Ohm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
800 Ohms @ 100 MHz