EBMS060303A151
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EBMS060303A151TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EBMS060303A151CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EBMS060303A151DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EBMS060303A151
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 150 OHM 0201 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
150 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 200mA 500mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
500mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.012" (0.30mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
150 Ohms @ 100 MHz