EBMS060303A221
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EBMS060303A221TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EBMS060303A221CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EBMS060303A221DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EBMS060303A221
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 220 OHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 200mA 750mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
750mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.012" (0.30mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
220 Ohms @ 100 MHz