EBMS060303A221 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 220 OHM 0201 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 220 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 200mA 750mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 200mA |
ผู้ผลิต Max Echo | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 750mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0201 (0603 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ความสูง (สูงสุด) 0.012" (0.30mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 220 Ohms @ 100 MHz |