EBMS060303A500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EBMS060303A500TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EBMS060303A500CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EBMS060303A500DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EBMS060303A500
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 50 OHM 0201 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
50 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 300mA 300mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.012" (0.30mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
50 Ohms @ 100 MHz