EBMS100505A100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EBMS100505A100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EBMS100505A100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EBMS100505A100DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EBMS100505A100
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 10 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 500mA 50mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
500mA
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
50mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
10 Ohms @ 100 MHz