EBMS201209A121
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EBMS201209A121TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EBMS201209A121CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EBMS201209A121DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EBMS201209A121
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 300mA 200mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
200mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz