EBMS201209A601
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EBMS201209A601TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EBMS201209A601CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EBMS201209A601DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EBMS201209A601
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 300mA 350mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
350mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz