EBMS201209B222
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EBMS201209B222TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EBMS201209B222CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EBMS201209B222DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EBMS201209B222
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 2.2 KOHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 200mA 500mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
500mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
2.2 kOhms @ 100 MHz