EOWS201212M121
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS201212M121TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS201212M121CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS201212M121DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS201212M121
คำอธิบาย
CMC 120 OHM 370MA 2LN SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 120 Ohms @ 100 MHz 370mA dcr 300mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
370mA
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz