EOWS201212M261 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CMC 260 OHM 300MA 2LN SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 260 Ohms 300mA dcr 400mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 300mA |
ผู้ผลิต Max Echo | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 400mOhm |
ชุด | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 50V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm) |
จำนวนของสาย 2 | ความสูง (สูงสุด) 0.047" (1.20mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 260 Ohms @ 100 MHz | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวนอน, 4 PC แพด |