EOWS201212M261
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS201212M261TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS201212M261CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS201212M261DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS201212M261
คำอธิบาย
CMC 260 OHM 300MA 2LN SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 260 Ohms 300mA dcr 400mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
400mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
260 Ohms @ 100 MHz