EOWS201212M371
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS201212M371TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS201212M371CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS201212M371DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS201212M371
คำอธิบาย
CMC 370 OHM 100MA 2LN SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 370 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 500mOhm
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
500mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
370 Ohms @ 100 MHz