EOWS201212M601
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS201212M601TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS201212M601CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS201212M601DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS201212M601
คำอธิบาย
CMC 600 OHM 300MA 2LN SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 600 Ohms @ 100 MHz 300mA dcr 880mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
880mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz